วันที่ 18 ตุลาคม 2566 ผู้ช่วยศาสตราจารย์พรภัสสร อ่อนเกิด ผู้อำนวยการสำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ พร้อมผู้บริหารและบุคลากรสำนัก ต้อนรับอาจารย์และนักศึกษาจากสาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา จำนวน 15 คน เข้าเยี่ยมชมงานเทคโนโลยีสารสนเทศและรับฟังการบรรยายเกี่ยวกับ “แนวทางในการบริหารจัดการโครงสร้างพื้นฐานของเทคโนโลยีสารสนเทศขององค์กร และแนวโน้มการเปลี่ยนแปลงการบริการเทคโนโลยีสารสนเทศ” โดยนายสุเทพ ยนต์พิมาย รองผู้อำนวยการฝ่ายเทคโนโลยีสารสนเทศ ณ ห้องปิตาภรณ์ ชั้น 2 อาคาร 12A สำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ
![](https://oarit.rmuti.ac.th/main/wp-content/uploads/2023/10/393013496_703321938489257_3557979724720542501_n-1024x683.jpg)
![](https://oarit.rmuti.ac.th/main/wp-content/uploads/2023/10/392955838_703322068489244_162045642778679238_n-1024x683.jpg)
![](https://oarit.rmuti.ac.th/main/wp-content/uploads/2023/10/393576325_703321055156012_1656893975190681941_n-1024x683.jpg)
![](https://oarit.rmuti.ac.th/main/wp-content/uploads/2023/10/393501593_703321945155923_3125924240608822434_n-1024x683.jpg)
![](https://oarit.rmuti.ac.th/main/wp-content/uploads/2023/10/393733811_703322088489242_1663323504998535171_n-1024x683.jpg)
![](https://oarit.rmuti.ac.th/main/wp-content/uploads/2023/10/393268913_703321065156011_5583808980384577235_n-1024x683.jpg)
![](https://oarit.rmuti.ac.th/main/wp-content/uploads/2023/10/392932304_703321011822683_7835250838707453281_n-1024x683.jpg)
![](https://oarit.rmuti.ac.th/main/wp-content/uploads/2023/10/393313730_703321958489255_9140911686052737647_n-1024x683.jpg)
![](https://oarit.rmuti.ac.th/main/wp-content/uploads/2023/10/393290604_703322055155912_1709470032708293964_n-1024x683.jpg)
![](https://oarit.rmuti.ac.th/main/wp-content/uploads/2023/10/393153876_703321965155921_8921756477109983260_n-1024x683.jpg)